కడప లో 9 ఏళ్ల పసిపాపపై అత్యాచారం

ఓ మైనర్ యువకుడికి కామంతో కళ్లు మూసుకు పోయి. 9 ఏళ్ల మైనర్ బాలికను రేప్ చేశాడు. కడప జిల్లా చక్రాయపేట లో 9 ఏళ్ల పసి బాలికపై అదే గ్రామానికి చెందిన. కామంతో కళ్లు మూసుకుపోయిన 14 ఏళ్ల ఓ మైనర్ యువకుడు అత్యాచారానికి పాల్పడటం కలకలం రేపింది. ఓ చిన్న మేక పిల్ల చనిపోవడంతో ఆ మైనర్ బాలిక దాన్ని పడేయడానికి గ్రామ సమీపంలోని కంప చెట్ల వద్దకు వెళ్లగా. అక్కడ కాపుకాసి ఉన్న మదమెక్కిన ఆ మృగం దారుణానికి ఒడిగట్టాడు.

ఆ పసిపాప బట్టలు మొత్తం చింపి నోటికి గుడ్డ కట్టి దారుణానికి ఒడిగట్టడంతో నిస్సహాయ స్థితిలో పడి. ఎంత సేపటికీ రాకపోవడంతో ఆ చిన్నారి మేనత్త వెళ్లి చూడగా. ఈ దారుణం వెలుగులోకి వచ్చిందని బాలిక తండ్రి ఆవేదనతో చెప్పాడు. బాలిక జరిగిన విషయాన్ని తల్లిదండ్రులకు చెప్పింది. దీంతో బాధితురాలి తండ్రి న్యాయం చేయాలంటూ చక్రాయపేట పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశాడు.

Leave A Reply

Your email address will not be published.